Lantern na zango shine tushen haske mai ɗaukuwa don amfani a sansani da haske wanda za'a iya ɗauka akan mafi tsananin tafiye-tafiye, kuma yana da amfani sosai idan kuna waje da dare. Hakanan zaka iya amfani da fitilu don haskaka manyan wurare masu buɗewa. Akwai nau'ikan fitilu masu yawa. A al'ada fitilun sansanin suna amfani da man fetur ko harshen wuta. Sabbin fitilun sansani sukan dogara da batura ko hasken rana. Fiye da shekaru 9 na kasuwancin fitarwa yana sa kamfaninmu ƙwararru a cikin kasuwancin haske. Kamfaninmu na iya samar da fitilun sansani iri-iri, kamarLED camping fitilu,fitilun zango masu caji, fitilu na retro zango,fitilar zangon rana kumafitilar zango, da sauransu. Ana sayar da samfuranmu zuwa Amurka, Turai, Koriya, Japan, Chile da Argentina, da dai sauransu tare da CE, RoHS, ISO takaddun shaida don kasuwannin duniya. Muna ba da cikakkiyar sabis na siyarwa tare da garanti mai inganci na shekara ɗaya tun lokacin bayarwa. Za mu iya ba ku mafita daidai don yin kasuwanci mai nasara.
-
Hannun Hannu 3 Yanayin Mai hana ruwa Nadawa waje LED Hasken Zango Mai ɗaukar nauyi don tanti
-
Zaɓuɓɓuka Zaɓuɓɓuka 3 Hasken Yanayin Baturi Nuni Mai Sauƙi Zagaye Mai Canjawa Mai ɗaukar nauyi Mai ɗaukar hoto Hasken Waje na ciki ko waje
-
Lantern Hasken Rana na LED mai Ruɗewa, Fitilar Tafiyar Rana Mai Sauƙi don Yawo, Jakar baya, Kamun kifi da Wutar Gaggawa & Amfani da Gida
-
LED Vintage Lantern ,, Retro Style, Classic Tabletop Lantern Ado tare da Dimmable Control, Portable Wuta Rataye Hasken Waje don Zango, Cikin gida (tare da iyakoki)
-
LED Camping Lantern, Super Bright Tant Fitilolin, Rugged Ruwa Resistant LED fitilu, 100 Hour-lokacin gudu