• An kafa kamfanin Ningbo Mengting Outdoor Implement Co., Ltd a shekarar 2014
  • An kafa kamfanin Ningbo Mengting Outdoor Implement Co., Ltd a shekarar 2014
  • An kafa kamfanin Ningbo Mengting Outdoor Implement Co., Ltd a shekarar 2014

Amfani da Fitilar Kai

YADDA AKE AMFANI DA FITILU DAIDAI

An kafa kamfanin Ningbo MENGTING OUTDOOR IMPLEMENT CO., LTD a shekarar 2014, wanda ke haɓakawa da samar da kayan aikin fitilar LED a waje, kamar suFitilar Kai Mai Caji ta USB, fitilar kai mai hana ruwaFitilar LED Sensor, fitilar zango, fitilar aiki, fitilar tocila da sauransu. Tsawon shekaru, kamfaninmu yana da ikon samar da ci gaban ƙira na ƙwararru, ƙwarewar ƙera kayayyaki, tsarin kula da ingancin kimiyya da kuma salon aiki mai tsauri. Muna dagewa kan ƙirƙirar sabbin abubuwa, aiwatarwa, haɗin kai da haɗin kai. Kuma muna bin amfani da fasahar zamani tare da kyakkyawan sabis don biyan buƙatun abokin ciniki. Kamfaninmu ya kafa jerin ayyuka masu inganci tare da ƙa'idar "fasahar inganci, inganci mai kyau, sabis na ajin farko".

*Siyarwa kai tsaye daga masana'anta da farashin jimilla

* Cikakken sabis na musamman don biyan buƙatun mutum

*An kammala gwajin kayan aikin don yin alƙawarin inganci mai kyau

Fitilar Kai ta Waje

Ana amfani da kayayyakin hasken waje akai-akai a rayuwarmu ta yau da kullun, musamman fitilar kai ta waje wadda ake amfani da ita sosai a aikace-aikace da yawa.Fitilar LED mai caji ta USBza a iya amfani da shi cikin sauƙi, wanda zai iya 'yantar da hannunmu don kammala ƙarin abubuwa. Saboda haka muna buƙatar zaɓar fitilar fitila mai dacewa bisa ga yanayin. Shin kun san fitilar fitila?

Fitilar kai an ambaci cewa an ɗora fitilar a kai, wanda zai iya 'yantar da hannunmu. Idan muka yi tafiya a kan titi da daddare, ba za mu iya magance matsalar gaggawa a kan lokaci ba. Domin idan muka riƙe fitilar, za a sami hannu ɗaya wanda ba zai iya 'yantar da shi ba. Don haka dole ne mu yiFitilar Lumen 1000Idan muna tafiya da daddare. Saboda wannan dalili, idan muka yi zango a waje da daddare, gyara fitilar gaban mota mai kyau zai iya 'yantar da hannunmu don kammala wasu abubuwa.

Siffofin fitilar kai, farashi, nauyi, girma, iyawa da kuma kamanni za su shafi shawararka ta ƙarshe, don haka fara da mafi mahimmancin buƙatu, mun lissafa muhimman abubuwa guda uku don taimaka maka ka zaɓi fitilar kai da ta dace da kai.

1. Matsalar hasken haske

Mafi girman haske, tabbas, mafi kyau, haka ma girman hasken, mafi kyau. Amma ga nisan hasken, idanunmu ba za su iya ganin abin da ke nesa a sarari ba, don haka mafi kyawun nisa shine mita 100. (sai dai don dalilai na musamman).

2. Tsawon lokacin hasken fitilar gaba

Masu siyan fitilar da ke yawan sayen fitilar sun bayyana sarai cewa suna son mallakar fitilar wadda ba ta cika caji ba. Amma tsawon lokacin fitilar yana da iyaka, kiyayewa na awanni 8-10 ya isa. Domin idan muna son siyan fitilar mai tsayi, nauyin zai yi nauyi.

3. Aikin hana ruwa shiga na fitilar gaba

Domin idan muna tafiya ko yin zango a waje, koyaushe dole ne mu fuskanci yanayi mai tsanani, kamar ranakun ruwan sama ko ranar dusar ƙanƙara. Ruwan da ke hana ruwa shiga ya dogara ne akan tsari da kayan zoben rufewa, wanda yake da matuƙar muhimmanci. Saboda wasu fitilun kan gaba waɗanda ke da zoben rufewa mara kyau na dogon lokaci, zoben zai tsufa, wanda hakan zai sa ruwan zai iya shiga cikin allon kewaye ko kwandon batir cikin sauƙi.

1

1. YADDA AKE SA FITILU

Mataki na farko zuwafitilar gaban mota mai caji ta USBshine a daidaita madaurin kai yadda ya kamata. Yawanci madaurin kai ana yin sa ne da ma'aunin roba, wanda zai iya daidaitawa bisa ga girman kai daban-daban. Sanya madaurin kai a kan kanka, kuma ka tabbatar yana manne da bayan kwakwalwa. Sannan kuma daidaita matsewar, wadda ba ta zame ko matsewa ba, tabbatar da jin daɗi da kwanciyar hankali. A lokaci guda, matsayin madaurin kai ya kamata ya tabbatar da cewa fitilar tana goshi, wanda ya dace da haskaka gani na gaba.

Daidaita madaurin kai: Daidaita madaurin kai don ya dace da kewayen kai, tabbatar da cewa madaurin kai bai yi sassauƙa ko matsewa sosai ba, yana da daɗi da tauri. Madaurin kai yawanci yana da wurare da yawa da za a iya daidaitawa don daidaitawa kamar yadda ake buƙata.

Daidaita alkibla: Juya fuskar fitilar gaba, wanda ke nufin cewa murfin fitilar (ɓangaren hasken fitilar) ya kamata ya nuna gaba. Tabbatar cewa ba za a iya toshe murfin fitilar ta hanyar madaurin kai ba domin hasken ya haskaka sosai.

Zaɓin Matsayi: Sanya fitilar a tsakiyar goshinku don ta kasance a tsakiyar layin gani. Wannan zai taimaka muku guje wa haskaka ƙasa ko sama da haka a ƙasa da kuma kiyaye kusurwar haske mai dacewa.

Daidaiton abin ɗaure kai: A ɗaure hannun fitilar don tabbatar da cewa an haɗa ta da kyau a kan kai. Za ka iya ɗaure hannun don tabbatar da cewa ba ya zamewa a motsi.

Daidaita Haske: Kunna fitilar kai kuma daidaita kusurwar haske da haske don dacewa da yanayi da buƙatu na yanzu.Fitilar Motsi Mai Firikwensin Motsiyana ba ku damar daidaita kusurwar fallasa don ingantaccen haske.

Gwajin fitilar kai: Bayan sakawa, za ku iya gwada fitilar ku ta hanyar motsa kai, tafiya, lanƙwasawa akai-akai da sauransu, wanda zai iya tabbatar da cewa fitilar kai ta kasance mai ƙarfi kuma tasirin hasken yana da kyau.

A cikin ayyukan waje, sanya fitilar gaba yadda ya kamata zai iya samar maka da hasken cikin sauƙi yayin da yake 'yantar da hannunka don wasu ayyuka, yana tabbatar da aminci da inganci.

2

2. YADDA AKE SAUYA BATRIN FITININ HANNU DAIDAI

Sauya batirin fitilar gaban mota aiki ne mai sauƙi. Amma muna buƙatar lura da wasu bayanai don tabbatar da aminci da inganci, lokacin da muke musanya batirin.

A. Idan muka maye gurbin batirin, dole ne mu tabbatar an kashe fitilar gaba domin guje wa da'irar da ke da ɗan gajeren lokaci da kuma lalata da'irar.
B. Muna buƙatar amfani da sukudireba mai dacewa da sauran kayan aikin cirewa domin gujewa lalacewar fitilar kai da kuma mai riƙe batirin.
C. Kada a yi amfani da ƙarfi da yawa don maye gurbin batirin domin guje wa lalacewar baturi da mai riƙe batirin.
D. Kada a jefa tsohon batirin da aka maye gurbinsa. Ya kamata mu bi tsarin dawo da shi bisa ga buƙatun muhalli.
E. Ya kamata mu rufe murfin batirin mu kuma mu gyara sukurori bayan mun maye gurbin batirin domin guje wa batirin ya ɓace ya ɓace.
F. Mun ba da shawarar cewa ya kamata ku gwada aikin fitilar gaba bayan an maye gurbin batirin don tabbatar da cewa fitilar tana haske cikin sauƙi.

3

Yanzu mun gabatar da wani nau'in batirin da aka saba amfani da shi a ƙasa, kuma za mu iya zaɓar adadin batirin da ya dace da amfani daban-daban.

Batirin carbon zinc batiri ne da aka saba amfani da shi a matsayin busasshen batiri, wanda yawanci ana haɗa shi da zinc a matsayin electrode mara kyau, manganese dioxide a matsayin electrode mai kyau da kuma electrolyte. Elektrolyt ɗin cakuda ne na ammonium chloride, zinc chloride da ruwa. Batirin carbon yana da fa'idodin ƙarancin farashi, aiki mai ɗorewa da kuma kewayon aikace-aikace masu faɗi. Saboda haka ana amfani da su sosai a cikin samfuran lantarki da yawa, kamar su fitilun baturi busassun,Fitilolin busassun batir da sauransu. Amma batirin carbon suma suna da wasu rashin amfani, kamar ƙarfin batirin yana da ƙasa, tsawon lokacin sabis ɗin yana da gajarta, tasirin da ke kan muhalli ya fi girma kuma ana buƙatar a yi wa ɓarnar batir ɗin carbon magani musamman don hana gurɓatar muhalli.

Batirin Alkaline nau'in batirin busasshe ne mai aiki sosai, wanda yawanci ana haɗa shi da zinc a matsayin electrode mara kyau, manganese dioxide a matsayin electrode mai kyau, da kuma electrolyte. Elektrolyt ɗin cakuda ne na potassium hydroxide da manganese hydroxide. Idan aka kwatanta da batirin carbon, batirin alkaline suna da ƙarfin lantarki mafi girma, tsawon rai da kuma ƙarfin fitarwa mafi girma. Bugu da ƙari, batirin alkaline ba su da tasiri sosai ga muhalli kuma ana iya sake yin amfani da su kawai. Batirin alkaline ya dace da samfuran lantarki masu amfani da makamashi mai yawa, amma farashin yana da tsada sosai, wanda wataƙila shine babban dalilin da yasa ba su shahara kamar batirin carbon ba.

4

3. YADDA AKE CAJI FITINAN KAN HANYAR DA ZA A IYA CAJI DAIDAI

Kamar yadda aka saba, ƙarfin fitarwa na caja nafitilar firikwensin mai caji mai iya caji ta cob LEDWutar lantarki ce 5V, kuma wutar lantarki tana tsakanin 0.5A da 2A. Saboda haka, caja ta wayar salula ta yau da kullun yawanci tana iya caji don fitilar gaba. Tabbas, idan kuna son tabbatar da aminci da ingancin caji, dole ne mu ba ku shawarar ku zaɓi caja ta asali da caja ta duniya tare da kariyar da'ira.

A. Da fatan za a duba batirin yana ƙarewa kuma wutar lantarki tana ɓacewa kafin a yi caji. Domin sabon batirin sau da yawa yana buƙatar aiwatar da zagayen farko na caji da fitarwa don cimma mafi kyawun rayuwar baturi.
B. Tabbatar cewa wutar lantarki ta caja ta zama ruwan dare, sannan a haɗa tashar caji ta fitilar kai. Kar a saka ko cire kebul na caji da ƙarfi yayin caji, domin guje wa gajeren da'irar caji ko rashin isasshen wutar lantarki.
C. A lokacin da ake caji, a kiyaye haɗin da ke tsakanin caja da fitilar gaba ɗaya, kuma a guji motsa fitilar gaba yayin caji, don guje wa matsalar rashin kyawun hulɗa da baturi.
D. Bayan caji, cire caja don guje wa caji fiye da kima ko zubewar baturi.
E. A lokacin amfani da fitilar gaba, ya zama dole a yi caji akai-akai domin tabbatar da amfani da fitilar gaba da tsawon lokacin da aka saba yi.

5

ME YA SA MUKE ZAƁIN MENGTING?

Kamfaninmu ya sanya inganci a gaba, kuma ya tabbatar da cewa tsarin samarwa ya yi daidai kuma ingancinsa ya yi kyau. Kuma masana'antarmu ta sami takardar shaidar ISO9001:2015 CE da ROHS. Yanzu dakin gwaje-gwajenmu yana da kayan aikin gwaji sama da talatin waɗanda za su girma a nan gaba. Idan kuna da ƙa'idar aikin samfur, za mu iya daidaitawa da gwadawa don biyan buƙatunku cikin sauƙi.

Kamfaninmu yana da sashen kera kayayyaki mai fadin murabba'in mita 2100, gami da wurin gyaran allura, wurin haɗa kayayyaki da kuma wurin shirya kayan aiki waɗanda aka yi musu kayan aiki na musamman. Saboda wannan dalili, muna da ƙarfin samarwa mai inganci wanda zai iya samar da fitilun kai guda 100000 a kowane wata.

Ana fitar da fitilun fitilun fitilun waje daga masana'antarmu zuwa Amurka, Chile, Argentina, Jamhuriyar Czech, Poland, Burtaniya, Faransa, Netherlands, Spain, Koriya ta Kudu, Japan, da sauran ƙasashe. Saboda gogewa a waɗannan ƙasashe, za mu iya daidaitawa da sauri don biyan buƙatun ƙasashe daban-daban. Yawancin samfuran fitilun fitilun fitilun waje daga kamfaninmu sun wuce takaddun shaida na CE da ROHS, har ma da wani ɓangare na samfuran sun nemi haƙƙin mallaka na kamanni.

Af, kowane tsari ana tsara cikakkun hanyoyin aiki da kuma tsarin kula da inganci mai tsauri domin tabbatar da inganci da kadarorin fitilar samarwa. Mengting na iya samar da ayyuka daban-daban na musamman don fitilun fitilu, gami da tambari, launi, lumen, zafin launi, aiki, marufi, da sauransu, don biyan buƙatun abokan ciniki daban-daban. A nan gaba, za mu inganta dukkan tsarin samarwa da kuma kammala kula da inganci domin ƙaddamar da fitilar fitilun ...