Wannan sabuwar fitila ce mai ƙarfin 1000 Lumens mai caji don waje.
Akwai tashoshin caji guda biyu na wannan hasken. Ɗaya a kan batirin, ɗayan kuma a kan hasken. Ana amfani da batirin lithium-ion mai caji, ana iya cajin batirin kai tsaye, wanda ke rage ɓarna da kuma adana kuɗi ga masu amfani da shi wajen maye gurbin batirin. Yana da kebul na caji da aikin kariya na caji don hana caji fiye da kima, fitarwa, da kuma ɗan gajeren zagaye, da sauri da sauƙi.
Riba daga fasahar caji ta USB ta Type-C ta zamani ta wannan fitilar gaban mota mai haske, wacce aka ƙera don saurin kunnawa da sauƙi, rage lokacin aiki da kuma shirya fitilar gaban motarka don duk lokacin da kake buƙatarta.
Haka kuma fitilar batir ta AAA ce. Idan ka fita don ayyukan waje, yana da sauƙin ɗaukar batir, kuma ana iya amfani da shi don lokutan gaggawa.
Fitilar kai ce mai hana ruwa shiga ta IPX4. A yanayin ruwan sama saboda ƙarfin gininta mai hana ruwa shiga, yana tabbatar da aiki mai kyau da kariya daga ruwan sama, wanda hakan ya sa ta zama abokiyar tafiya mai kyau don hawan keke, kamun kifi, gudu, da sauran abubuwan ban sha'awa na waje.
Muna da Injinan gwaji daban-daban a dakin gwaje-gwajenmu. Ningbo Mengting yana da ISO 9001:2015 kuma BSCI Verified. Ƙungiyar QC tana sa ido sosai kan komai, tun daga sa ido kan tsarin har zuwa gudanar da gwaje-gwajen samfura da kuma rarraba kayan da ba su da lahani. Muna yin gwaje-gwaje daban-daban don tabbatar da cewa samfuran sun cika ƙa'idodi ko buƙatun masu siye.
Gwajin Lumen
Gwajin Lokacin Fita
Gwajin Kare Ruwa
Kimanta Zafin Jiki
Gwajin Baturi
Gwajin Maɓalli
Game da mu
Dakin nunin kayanmu yana da nau'ikan kayayyaki daban-daban, kamar walƙiya, hasken aiki, fitilar zango, hasken lambun hasken rana, hasken kekuna da sauransu. Barka da zuwa ziyartar ɗakin nunin kayanmu, za ku iya samun samfurin da kuke nema yanzu.