Girman kasuwa na fitilun zango
Abubuwan da ke haifar da su kamar haɓakar iskar balaguron waje na mabukaci a zamanin bayan annoba, ana sa ran girman kasuwar fitilun sansani na duniya zai yi girma da dala miliyan 68.21 daga 2020 zuwa 2025, tare da haɓakar haɓakar shekara-shekara ko 8.34%.
Ta yanki, ayyukan kasada na waje, gami da sansani, sun shahara tsakanin masu amfani da Yammacin Turai. A cikin kasuwar Amurka, alal misali, 60% na masu amfani da shekaru 25-44 sun shiga cikin irin waɗannan ayyukan. Shahararrun ayyukan sansani ya ƙara buƙatun kasuwa don samfuran tallafi, gami da fitilun zango. Daga cikin su, Turai da Arewacin Amurka suna da mahimmanci musamman - bayanai sun nuna cewa masu siye a Turai da Arewacin Amurka sun ba da gudummawar 40% ga haɓakar kasuwar hasken wuta.
Nau'in fitilun sansani iri-iri ne, novice ƴan wasa kamar kyakkyawan kyakkyawan aiki tsohon soja mai da hankali kan amfani
Mahimman kalmomi: nauyi mai sauƙi, mai amfani, aiki
A matsayin nau'i na kayan aiki na waje, fitilun sansanin suna da samfurori iri-iri bisa ga amfani, ana iya raba fitilun zango zuwa nau'i biyu na amfani da hasken wuta da fitilu na yanayi: bisa ga nau'in, akwai fitilu na man fetur, fitilu na gas, fitilu na lantarki, fitilun kirtani, fitilolin walƙiya, fitulun kyandir, fitulun sansani na kirtani da fitilolin mota.
Ga mafi yawan novice campers, da babban matakin bayyanar da yanayi na sansani fitilu ne na farko zabi, da kuma farashin da abokantaka na samfurin aiki su ne mahimmin abubuwan tunani:
Ga masu amfani da ci gaba tare da wani adadin ƙwarewar sansani, juriyar fitilun sansanin, samar da makamashi, haske mai haske, juriya na ruwa, karko, aiki da sauran cikakkun bayanai daban-daban da zurfin da ake buƙata, alamar za a iya dogara ne akan halayen su. Ƙungiyar manufa ta samfur, don saita masu sauraro lokacin talla.
A cikin Amurka, tafiye-tafiye da jakunkuna (kashi 37) da kamun kifi (kashi 36) sune mafi shaharar ayyukan zango, tare da nauyi, šaukuwa da kayan aiki mai dorewa. Dangane da fitilun sansanin, fitilun sansanin da suka dace da batura masu caji da batura na waje suna yin tsayi. Dace da amfani idan babu wutar lantarki ta hannu, fitilun zango tare da ginanniyar hasken rana sun dace da ayyukan kasada na waje mai tsayi.
Dangane da bambance-bambance a cikin ƙira da aikin gaba ɗaya, nau'ikan nau'ikan fitilu na sansani suna da nau'ikan rarraba nauyi. Aljihu, fitilun zangon da aka ɗora ƙugiya sune shahararrun zaɓuɓɓuka don tafiye-tafiye na baya, tare da fitilu da fitilun mota. Dangane da wannan, mai siyar zai iya shirya kayan talla da haɓaka samfuran hasken sansani masu dacewa don hotunan taron jama'a daban-daban da kuma abubuwan da suka dace.
Mahimman kalmomi: Alamar haske, ta'aziyya, babban matakin bayyanar
Kyawawan zangon albarku ya share, wannan zangon gwaninta ya fi mai da hankali ga ma'anar bikin, kayan aikin sansanin yana da buƙatu mafi girma, neman ta'aziyya, babban bayyanar matakin samfuran.
Retro fitilu salon zango fitulun, Za'a iya kwatanta kirtani mai launi na yanayi a matsayin ma'auni mai kyau na sansanin. Dangane da ayyuka, ban da ainihin gyare-gyaren ƙarfin haske, zaɓuɓɓukan haske masu kyan gani kamar nau'ikan launuka masu yawa da Saitunan gradient masu launuka masu yawa suna taimakawa ƙirƙirar yanayi mai daɗi kuma suna da yuwuwar kwatance haɓaka samfur.
Na biyu, mashahurin yanayin fitilun zango
Innovation + Fitilar zangon aiki
Idan aka kwatanta da aikin guda ɗaya na hasken zango, na iya duka a aikace da sabbin abubuwa biyu na yanayin banbance-banbance, ƙari tare da yuwuwar buɗe kasuwa. Misali,fitilun zango tare da tashoshin cajin wayar hannuko jacks mai kunna kiɗan, maganin sauro da tasirin kwari, siginonin gaggawa na SOS ko fitilun sarrafa nesa ɗaya ne daga cikin hanyoyin haɓaka samfuran samfuran.
Dorewar muhalli muhimmin abu ne ga masu siye na ketare don yin oda
Ko kayan samarwa da tsarin fitilun sansani sun kasance masu dacewa da muhalli wani muhimmin mataki ne ga alamar don gina yardar mai amfani tsakanin ƙungiyoyin mabukaci na ketare don neman ci gaba mai dorewa. Sabili da haka, a cikin ci gaban samfur da tsarin haɓakawa, alamar zata iya mai da hankali kan abokantakar muhalli na albarkatun albarkatun samfur da tsarin samarwa
Fitilar fitilun fitilu masu amfani suna da yuwuwar tallace-tallace fiye da fitilun yanayi
A Turai da Amurka fitilar zango yanayi mafi balagagge kasuwa, m da kuma dace walƙiya fiye daLED yanayi zango fitilusuna da yuwuwar tallace-tallace mafi girma, musamman tare da yanayin cajin hasken rana na hasken walƙiya na LED, duka koren ceton makamashi, amma kuma mai nauyi, fifiko ne ga wasu tsoffin sojojin sansani.
Shahararrun sansanin hunturu ya karu, kuma rabon kasuwa na fitilun iskar gas ya karu
Lokacin zango yawanci yana gudana daga Afrilu zuwa ƙarshen Oktoba, tare da Yuli shine lokacin mafi girma. A cewar The Dyrt, adadin tafiye-tafiyen zango ya karu a cikin 2022 idan aka kwatanta da 2019, tare da sansanin hunturu ya karu da kashi 40.7 cikin dari da kuma sansanin bazara ya karu da kashi 27 cikin dari.
Fitilar iskar gas tana cinyewa sannu a hankali kuma ya fi dacewa da amfani a yanayin sanyi da wurare masu tsayi. Batura na al'ada na al'ada suna cin wuta cikin sauri a cikin yanayin sanyi, kuma batura masu cajin agogo suna aiki da kyau, amma har yanzu ba su da aminci kamar fitilun gas a ƙananan yanayin zafi. Sabili da haka, tare da karuwar sansanin hunturu da kuma zuwan lokacin hunturu, ana sa ran fitilar za ta haifar da bukatar kasuwa mai karfi.
Lokacin aikawa: Juni-30-2023