• An kafa kamfanin Ningbo Mengting Outdoor Implement Co., Ltd a shekarar 2014
  • An kafa kamfanin Ningbo Mengting Outdoor Implement Co., Ltd a shekarar 2014
  • An kafa kamfanin Ningbo Mengting Outdoor Implement Co., Ltd a shekarar 2014

Labarai

  • Mafi girman hasken, fitilar gaba ɗaya ta fi haske?

    Mafi girman hasken, fitilar gaba ɗaya ta fi haske?

    Lumen muhimmin ma'auni ne na kayan aikin haske. Girman lumen, haka nan hasken fitilar gaba yake? Haka ne, akwai alaƙar da ke tsakanin haske da haske, idan duk sauran abubuwan iri ɗaya ne. Amma lumen ba shine kawai abin da ke ƙayyade haske ba. Abu mafi mahimmanci da za a zaɓa...
    Kara karantawa
  • Shin muna buƙatar yin gwajin feshi na gishiri don fitilar kai ta waje?

    Shin muna buƙatar yin gwajin feshi na gishiri don fitilar kai ta waje?

    Fitilar kai ta waje kayan aiki ne da ake amfani da shi wajen haskakawa a waje, wanda ake amfani da shi sosai a yawon shakatawa, sansani, bincike da sauran ayyukan waje. Saboda sarkakiya da bambancin yanayin waje, fitilar kai ta waje tana buƙatar samun wani nau'in kariya daga ruwa, ƙura da kuma tsatsa daga iska...
    Kara karantawa
  • Me ya kamata mu yi la'akari da shi yayin zabar fitilar kai mai dacewa?

    Me ya kamata mu yi la'akari da shi yayin zabar fitilar kai mai dacewa?

    Zaɓar fitila mai kyau yana da mahimmanci ga ayyuka daban-daban, komai lokacin da kake bincike, zango, ko aiki ko wasu yanayi. To ta yaya za a zaɓi fitila mai dacewa? Da farko za mu iya zaɓar ta bisa ga batirin. Fitilun kan titi suna amfani da hanyoyi daban-daban na haske, gami da na gargajiya...
    Kara karantawa
  • Shin muna buƙatar yin gwajin faɗuwa ko tasirin kafin mu bar masana'antar?

    Shin muna buƙatar yin gwajin faɗuwa ko tasirin kafin mu bar masana'antar?

    Fitilar gaban ruwa wani nau'in kayan haske ne da aka tsara musamman don ayyukan nutsewa. Yana da ruwa mai hana ruwa shiga, mai dorewa, kuma mai haske sosai wanda zai iya samar wa masu nutsewa isasshen haske, yana tabbatar da cewa suna iya ganin muhalli a sarari. Duk da haka, shin ya zama dole a yi gwajin faɗuwa ko tasiri kafin ...
    Kara karantawa
  • Yadda ake zaɓar madaidaicin fitilar kai?

    Yadda ake zaɓar madaidaicin fitilar kai?

    Fitilun kan titi na waje suna ɗaya daga cikin kayan aikin da masu sha'awar wasanni ke amfani da su akai-akai, waɗanda ke iya samar da haske da kuma sauƙaƙe ayyukan dare. A matsayin muhimmin ɓangare na fitilun kan titi, madaurin kan titi yana da tasiri mai mahimmanci ga jin daɗin mai sawa da ƙwarewar amfani da shi. A halin yanzu, hasken waje...
    Kara karantawa
  • Menene bambanci tsakanin fitilun waje masu hana ruwa IP68 da fitilun kan ruwa?

    Menene bambanci tsakanin fitilun waje masu hana ruwa IP68 da fitilun kan ruwa?

    Tare da ƙaruwar wasannin waje, fitilun kan titi sun zama kayan aiki masu mahimmanci ga masu sha'awar waje da yawa. Lokacin zabar fitilun kan titi na waje, aikin hana ruwa abu ne mai matuƙar muhimmanci. A kasuwa, akwai nau'ikan fitilun kan titi daban-daban masu hana ruwa shiga, waɗanda daga cikinsu ...
    Kara karantawa
  • Gabatar da batirin don fitilun kai

    Gabatar da batirin don fitilun kai

    Fitilun kai tsaye masu amfani da batir sune kayan aikin hasken waje da aka saba amfani da su, wanda yake da mahimmanci a cikin ayyukan waje da yawa, kamar zango da hawa dutse. Kuma nau'ikan fitilun kai tsaye na zango na waje sune batirin lithium da batirin polymer. Ga yadda za a kwatanta batirin biyu dangane da ƙarfin aiki, w...
    Kara karantawa
  • Cikakken bayani game da ƙimar hasken fitilar kai mai hana ruwa shiga

    Cikakken bayani game da ƙimar hasken fitilar kai mai hana ruwa shiga

    Cikakken bayani game da ƙimar hasken fitilar gaba mai hana ruwa shiga: Menene bambanci tsakanin IPX0 da IPX8? Wannan hasken kariya yana ɗaya daga cikin mahimman ayyuka a yawancin kayan aikin waje, gami da fitilar gaba. Domin idan muka haɗu da ruwan sama da wasu yanayi na ambaliyar ruwa, hasken dole ne ya tabbatar da amfani ko...
    Kara karantawa
  • Ma'aunin nuna launi na LED

    Ma'aunin nuna launi na LED

    Mutane da yawa a cikin zaɓin fitilu da fitilun, manufar nuna launuka tana cikin sharuɗɗan zaɓi. Dangane da ma'anar "Ka'idojin Tsarin Hasken Gine-gine", nuna launi yana nufin tushen haske idan aka kwatanta da daidaitaccen hasken da aka yi amfani da shi...
    Kara karantawa
  • Menene yanayin zafin launi na fitilar kai?

    Menene yanayin zafin launi na fitilar kai?

    Zafin launin fitilun ...
    Kara karantawa
  • Tasiri da mahimmancin alamar CE akan masana'antar hasken wuta

    Tasiri da mahimmancin alamar CE akan masana'antar hasken wuta

    Gabatar da ka'idojin takardar shaidar CE yana sa masana'antar hasken ta zama mafi daidaito da aminci. Ga masu kera fitilu da fitilu, ta hanyar takardar shaidar CE na iya haɓaka ingancin samfura da suna na alama, inganta gasa a samfura. Ga masu amfani, zaɓar takardar shaidar CE...
    Kara karantawa
  • Rahoton Masana'antar Hasken Wasannin Waje ta Duniya 2022-2028

    Rahoton Masana'antar Hasken Wasannin Waje ta Duniya 2022-2028

    Domin yin nazarin girman hasken wutar lantarki na waje na duniya baki ɗaya, girman manyan yankuna, girman da rabon manyan kamfanoni, girman manyan nau'ikan samfura, girman manyan aikace-aikacen da ke ƙasa, da sauransu a cikin tarihin shekaru biyar da suka gabata (2017-2021). Binciken girman ya haɗa da kundin tallace-tallace...
    Kara karantawa