Labarai

Wadanne maki kuke bukata konw lokacin da kuka sayi fitilar zango?

Zangon waje shine mafi shaharar hanyar hutu a yanzu. Na taɓa yin mafarkin yawo a duniya da takobina kuma in sami 'yanci da farin ciki. Yanzu ina so kawai in tsere wa da'irar rayuwa. Ina da abokai uku ko biyar, dutse da fitila, a cikin babban daren taurari. Yi bimbini a kan ainihin ma’anar rayuwa.

Ɗayan kayan aikin da ake buƙata don yin zango na dare shine aZauren Waje Mai Caji mai ɗaukar nauyi na USBHaske . Lokacin siye, kuna buƙatar la'akari da tsawon lokacin haske, haske, ɗaukar hoto, aiki, hana ruwa, da dai sauransu, don haka ta yaya za ku zaɓi hasken sansanin da ya dace da ku?

1. Game da tsawon lokacin haske

Samun damar kiyaye haske na dogon lokaci yana ɗaya daga cikin mahimman ka'idoji. Lokacin siye, zaku iya bincika ko hasken zangon yana da tsarin caji na ciki / haɗin kai, ƙarfin baturi, da lokacin da ake ɗauka don cikakken caji, da dai sauransu Na biyu, kuna buƙatar bincika ko zai iya aiki a cikin yanayin haske akai-akai. , Ko rayuwar baturi na kullum haske ya fi 4 hours; lokacin haske shine muhimmin ma'auni don la'akari da fitilun sansanin;

2. Hasken haske

Hasken ambaliya ya fi dacewa da zango fiye da haskaka haske. Fitowar tushen hasken ya tsayayye, ko akwai strobe (ana iya gano ta kamara), ana auna fitowar hasken a cikin lumens, mafi girman lu'ulu'u, haske ya fi haske, kuma hasken sansanin yana tsakanin 100-600 lumens It ya isa. Idan kana buƙatar ƙara haske bisa ga wurin amfani da sansanin, rashin lahani shi ne cewa za a rage yawan rayuwar batir.

100 lumens: dace da tantuna 3-mutum

200 lumens: dace da dafa abinci da haske a sansani

300+ Lumens: Hasken Jam'iyyar Campground

Hasken ba shi da girma kamar yadda zai yiwu, kawai isa.

3. Mai ɗaukar nauyi

Lokacin yin sansani a waje, mutane suna fatan cewa abubuwan da suke ɗauka yakamata su kasance da haske sosai lokacin da suka cika buƙatun aiki. Ko fitilu suna da sauƙin ratayewa, hannun kyauta, ko ana iya daidaita jagorancin hasken wuta daga kusurwoyi da yawa, ko ana iya haɗa shi da tripod,

4.Aiki da aiki

Hankali na maɓalli da rikitarwa na aiki sune ma'auni don la'akari. Bugu da ƙari ga aikin hasken wuta, hasken sansanin yana iya aiki a matsayin wutar lantarki ta wayar hannu, hasken siginar SOS, da dai sauransu, wanda ya isa ya magance matsalolin da ba zato ba tsammani da za a iya fuskanta a cikin daji.

Samar da wutar lantarki: Mutane na zamani ba sa barin wayoyin hannu. Idan wutar lantarki ba ta isa ba lokacin yin zango, ana iya amfani da hasken zangon azaman madaidaicin wutar lantarki

Hasken ja SOS : Hasken ja na iya kare gani da kuma rage cin zarafin sauro. Ana iya amfani da shi azaman gargaɗin aminciSOSzangohaske

5.Mai hana ruwa ruwa

Babu makawa a gamu da ruwan sama da ruwan sama mai yawa a cikin daji. Muddin ba ya haɗa da luminaire da aka jiƙa a cikin ruwa ba, don tabbatar da cewa aikin hasken ba zai shafi ba, dole ne a kalla ya dace da matakin hana ruwa na IPX4 ko sama. Na biyu, akwai kuma juriya na juriya. Babu makawa a yi karo da juna yayin sufuri yayin zango. AUSBHasken Zango mai cajiwanda zai iya jure gwajin faɗuwar mita 1 a tsaye haske ne mai kyau.

4


Lokacin aikawa: Maris-06-2023