【Na'urar Firikwensin Motsi & Allon Nunin Baturi】
Don Allah a danna maɓallin firikwensin don shiga yanayin firikwensin, sannan za ku iya kunna/kashe firikwensin fitilar LED cikin sauri ta hanyar ɗaga hannunku. Kuma muna ƙara allon nunin baturi don ganin ƙarin haske game da ƙarfin batirin da za a iya caji da kuma tunatar da masu amfani lokacin da suke buƙatar caji.
【Mai daɗi da daidaitawa】
Fitilar Kai Mai Daidaitacce Ana iya juya ta 60° kuma a daidaita ta sosai don guje wa girgiza da zamewa yayin aiki. Yana amfani da madaurin kai mai laushi, wanda zai iya daidaita tsayin cikin sauƙi don dacewa da girman kan ku, cikakke ga manya da yara.
【Haske Mai Tushe Da Yawa】
Yana amfani da hasken LED mai haske guda biyu da hasken LED mai dumi guda ɗaya da kuma hasken LED mai haske guda ɗaya, fitilu masu launi daban-daban na iya biyan duk buƙatun hasken waje. Hasken ...
【Cajin Nau'in C】
Zaka iya cajin fitilar Smart Wave Sensor cikin sauƙi ta amfani da kebul na TYPE C, ba wai kawai tana da kyau ga muhalli ba, har ma tana iya adana maka kuɗi fiye da kuɗin batir.
Muna da Injinan gwaji daban-daban a dakin gwaje-gwajenmu. Ningbo Mengting yana da ISO 9001:2015 kuma BSCI Verified. Ƙungiyar QC tana sa ido sosai kan komai, tun daga sa ido kan tsarin har zuwa gudanar da gwaje-gwajen samfura da kuma rarraba kayan da ba su da lahani. Muna yin gwaje-gwaje daban-daban don tabbatar da cewa samfuran sun cika ƙa'idodi ko buƙatun masu siye.
Gwajin Lumen
Gwajin Lokacin Fita
Gwajin Kare Ruwa
Kimanta Zafin Jiki
Gwajin Baturi
Gwajin Maɓalli
Game da mu
Dakin nunin kayanmu yana da nau'ikan kayayyaki daban-daban, kamar walƙiya, hasken aiki, fitilar zango, hasken lambun hasken rana, hasken kekuna da sauransu. Barka da zuwa ziyartar ɗakin nunin kayanmu, za ku iya samun samfurin da kuke nema yanzu.