Cibiyar Samfura

Sabon Zane Aluminiun mai caji ko fitilar baturi AAA tare da SOS, don kowane mahalli

Takaitaccen Bayani:


  • Abu:Aluminum
  • Nau'in Ciki:P50
  • Fitowa:800 Lumen
  • Baturi:18650/ 3AAA (ban da)
  • Aiki:100% -50% -30% -Flash-SOS
  • Siffa:Zuƙowa, mai caji, mariƙin baturi
  • Girman samfur:39*160mm
  • Nauyin samfur:155G
  • Marufi:Akwatin Launi + Nau'in-C
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Bidiyo

    BAYANI

    Wannan sabon salo ne kuma ƙirar walƙiya na aluminum wanda ya dace da kowane nau'in mahalli.
    Ana iya kunna shi da baturi 18650 ko baturin AAA, wannan yana nufin ana iya caji kuma ana iya maye gurbin baturi.
    Yana da halaye biyar, 100% LED haske-50% LED haske-30% LED haske-Flash-SOS.

    Ana yin fitilun da za a iya zuƙowa da ingancin Aluminum Alloy. Yi amfani da zuƙowa mai daidaitacce don mayar da hankali kan abubuwa masu nisa ko zuƙowa don haskaka yanki mai faɗi, kawai kuna buƙatar tura gaban fitilar da ƙarfi don daidaitawa.

    Hasken walƙiya na LED shine aikace-aikacen Yaɗawa, musamman hasken jagoran SOS. Mai dacewa don aiki da hannu ɗaya tare da lanyards kuma ƙarami don ɗauka zuwa ko'ina cikin aljihunka kamar tafiya kare, farauta, kwale-kwale, wutar lantarki, sintiri, zango, yawo, gaggawa.

    ME YA SA AKE ZABI NINGBO MENGTING?

    • Shekaru 10 fitarwa & ƙwarewar masana'antu
    • IS09001 da BSCI Takaddun Tsarin Tsarin Ingantawa
    • 30pcs Gwaji Machine da 20pcs Production Kayan aiki
    • Alamar kasuwanci da Takaddun shaida
    • Abokin ciniki na haɗin gwiwar daban-daban
    • Keɓancewa ya dogara da buƙatun ku
    7
    2

    Yaya muke aiki?

    • Ci gaba (Ba da shawarar namu ko ƙira daga naku)
    • Quote(Sake mayar muku a cikin kwanaki 2)
    • Samfurori (Za a aiko muku da samfurori don ingantacciyar dubawa)
    • oda (Yi oda da zarar kun tabbatar da Qty da lokacin bayarwa, da sauransu)
    • Zane (tsara kuma sanya kunshin da ya dace don samfuran ku)
    • Production (Samar da kaya ya dogara da abokin ciniki ta bukata)
    • QC (Ƙungiyar QC ɗinmu za ta bincika samfurin kuma ta ba da rahoton QC)
    • Loading (Loading shirye-shiryen haja zuwa kwandon abokin ciniki)

    Kula da inganci

    Muna da Injinan gwaji daban-daban a cikin dakin binciken mu. Ningbo Mengting shine ISO 9001: 2015 da Tabbatar da BSCI. QCungiyar QC tana sa ido sosai akan komai, tun daga sa ido kan tsari zuwa gudanar da gwaje-gwajen samfur da warware abubuwan da basu da lahani. Muna yin gwaje-gwaje daban-daban don tabbatar da cewa samfuran sun cika ƙa'idodi ko buƙatun masu siye.

    Gwajin Lumen

    • Gwajin lumen yana ƙididdige jimlar adadin hasken da ke fitowa daga walƙiya a duk kwatance.
    • A mafi mahimmancin ma'ana, ƙimar lumen yana auna adadin hasken da wata tushe ke fitarwa a cikin yanki.

    Gwajin Lokacin Fitowa

    • Tsawon rayuwar baturin fitilar shine sashin binciken rayuwar baturi.
    • Hasken walƙiya bayan wani ƙayyadadden lokaci ya wuce, ko "Lokacin Fitarwa," an fi kwatanta shi da hoto.

    Gwajin Rashin Ruwa

    • Ana amfani da tsarin ƙimar IPX don ƙididdige juriya na ruwa.
    • IPX1 - Yana kariya daga faɗuwar ruwa a tsaye
    • IPX2 - Yana kare kariya daga faɗuwar ruwa a tsaye tare da karkatar da abun ciki har zuwa 15 deg.
    • IPX3 - Yana kare kariya daga faɗuwar ruwa a tsaye tare da karkatar da abun ciki har zuwa 60 deg
    • IPX4 - Yana kare kariya daga zubar da ruwa daga duk kwatance
    • IPX5 - Yana kare kariya daga jets na ruwa tare da ɗan izinin ruwa
    • IPX6 - Yana ba da kariya daga manyan tekuna na ruwa wanda aka tsara tare da jiragen sama masu ƙarfi
    • IPX7: Har zuwa mintuna 30, nutsewa cikin ruwa har zuwa zurfin mita 1.
    • IPX8: Har zuwa mintuna 30 an nitse cikin ruwa har zuwa zurfin mita 2.

    Gwajin Zazzabi

    • Ana barin fitilar a cikin ɗaki wanda zai iya kwatanta yanayin zafi daban-daban na tsawon lokaci don lura da kowane irin illa.
    • Zazzabi a waje kada ya tashi sama da digiri 48 na ma'aunin celcius.

    Gwajin baturi

    • Wannan shine adadin awoyi milampere-hours da fitilar ke da shi, bisa ga gwajin baturi.

    Gwajin Button

    • Don duka raka'a ɗaya da ayyukan samarwa, kuna buƙatar samun damar danna maɓallin tare da saurin walƙiya da inganci.
    • An tsara injin gwajin rayuwa mai mahimmanci don danna maɓalli a cikin sauri daban-daban don tabbatar da ingantaccen sakamako.
    063dc1d883264b613c6b82b1a6279fe

    Bayanin Kamfanin

    Game da mu

    • Shekarar Kafa: 2014, tare da gogewar shekaru 10
    • Babban Kayayyakin: fitilar fitila, fitilar zango, fitilar toci, hasken aiki, hasken lambun rana, hasken keke da sauransu.
    • Babban kasuwanni: Amurka, Koriya ta Kudu, Japan, Isra'ila, Poland, Jamhuriyar Czech, Jamus, United Kingdom, Faransa, Italiya, Chile, Argentina, da dai sauransu
    4

    Taron karawa juna sani

    • Aikin Bitar Injection: 700m2, Injin gyare-gyaren allura 4
    • Taron Taron: 700m2, Layukan taro 2
    • Marufi Bitar: 700m2, 4 marufi line, 2 high mita roba waldi inji, 1 biyu-launi shuttle man kushin bugu inji.
    6

    Gidan nunin mu

    Dakin nuninmu yana da nau'ikan kayayyaki iri-iri, kamar walƙiya, hasken aiki, fitilun zango, hasken lambun hasken rana, hasken keke da sauransu. Barka da zuwa ziyarci dakin nuninmu, kuna iya samun samfurin da kuke nema yanzu.

    5

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana