Labarai

fitilar fitilar da ke cajin haske ya kasance yana haskakawa me ake nufi?

1., za a iya amfani da caja na wayar hannu azaman fitilar kai

m

Yawancin fitilolin mota suna amfani da batura masu ƙarfin batirin gubar-acid mai ƙarfin volt hudu ko baturan lithium mai ƙarfin volt 3.7, waɗanda za a iya caje su ta amfani da caja na wayar hannu.

2.tsawon lokaci na iyaƙaramar fitilaa caje shi

4-6 hours

Cajin fitila gabaɗaya ya cika awanni 4 zuwa 8, wanda zai bambanta dangane da nau'in fitilar fitila, wasu fitilun fitilun fitillu masu girman ƙarfin baturi, lokacin caji ya fi tsayi.Wasu fitilolin mota suna amfani da ƙaramin ƙarfin baturi kuma suna ɗaukar ɗan lokaci kaɗan don yin caji.Bugu da kari, wasu cajar fitilun da ke cajin halin yanzu ya fi girma, saurin caji yana da sauri, wasu caja da ke cajin na yanzu ya fi karami, saurin cajin zai ragu.Don haka, lokacin caji na kowane fitilar fitilar alama zai bambanta.

Ana cajin fitilun fitila na sa'o'i da yawa, galibi ya danganta da girman ƙarfin baturi, da cajin cajin na yanzu.Idan bayanan biyu sun bambanta, lokacin caji zai bambanta.Gabaɗaya, idan baturin 18650 shine 2400MAH kuma cajin halin yanzu na caja shine 500-600MA, lokacin caji gabaɗaya 4-6 hours ne.

3.iya dacajin fitilaa kunna wutar lantarki daga tashar caji

An amince.

Duk da haka, ba a ba da shawarar yin amfani da shi ba, saboda baturin cajin baturi na lithium yana da girma sosai, amma hanyar cajin fitilar hanya ce mai sauƙi na caji, babu fitarwa mai sarrafa wutar lantarki, babban cajin ƙarewar baturi na lithium ba zai iya wuce ba. 4.2 volts, kuma yana da matukar damuwa, don haka ba a ba da shawarar yin amfani da shi ba.

4. fitilar wuta mai cajiƙarfin fitila shugaban lambar W da rayuwar baturi

Ƙarfin fitilun fitila mai caji mai iya caji lambar W da rayuwar baturi 100 hours

W-lambar - wato, wattage, alama ce ta amfani da wutar lantarki.Ana adana makamashi, kuma mafi girman amfani da wutar lantarki, ba shakka, da yawan jujjuya shi zuwa makamashin haske, yana da haske ta halitta.

Bayanin ƙayyadaddun shine don biyan matsakaicin ɗaukar nauyi a ƙarƙashin garantin isassun abin dogaro, aikin ya isa, la'akari da ko akwai yuwuwar haɓakawa, don sauƙaƙe siyan kwararan fitila da batura, bayyanar da tsari kamar yadda zai yiwu, da dalilin da yasa aka sanya farashin karshe, saboda ina tsammanin dinari dinari ne, saya mafi tsada abubuwa mafi yawan kuɗi.Yana da daraja biyan kuɗi kaɗan don ƙarin aminci 1% a cikin wasanni na waje.

5.fitilar fitilar da ke cajin haske ya kasance yana haskakawa me ake nufi?

Cajar fitilar fitilar tana ci gaba da walƙiya ja don nuna cewa tana caji.

Lokacin caji, caja yana walƙiya ja ne na al'ada, alamar halin caji yana nuna cewa yana caji, idan an cika caji, mai nuna halin caji zai daina kiftawa ko ya zama kore;

Idan wutar ta wadatar, to matsalar caja ce, jan fitilar ta kunna, ita ma wutar fitilar ba ta isa ba, to ana iya haifar da shi ta hanyar batir na ciki na fitilun da kansa.

Fitilar fitillu wani yanki ne da ba makawa ba ne na ayyukan waje na kayan aiki masu mahimmanci, kamar hawan dare, zangon dare, sabbin fitilolin mota ta amfani da fasahar ceton makamashi, kamar fasahar hasken sanyi na LED, da manyan fitilolin fitillu a kan ƙwanƙolin fitilar kayan ƙirƙira, ba su kwatanta da farashin farar hula na walƙiya.

https://www.mtoutdoorlight.com/news/headlamp-charging-red-light-has-been-shining-what-does-it-mean/


Lokacin aikawa: Agusta-29-2023